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Zanzibar  
13 Februari, 2025 
 
                                 TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya 
uteuzi wa viongozi mbalimbali na kumpangia kituo cha kazi Balozi. Kwa mujibu wa taarifa 
iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, uteuzi na kupangiwa 
kituo ni kama ifuatavyo:- 
 

i. Dkt. Amina Suleiman Msengwa ameteuliwa kuwa Mtakwimu Mkuu wa Serikali. 
Kabla ya uteuzi huu, Dkt. Msengwa alikuwa Mhadhiri Mwandamizi Chuo Kikuu 
cha Dar es Salaam. Dkt. Msengwa anachukua nafasi ya Dkt. Albina Chuwa ambaye 
amemaliza muda wake; 

 
ii. Jaji Dkt. Ntemi Nimilwa Kilekamajenga ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Baraza la 

Masoko na Mitaji. Jaji Dkt. Kilekamajenga anachukua nafasi ya Jaji Dkt. Deo John 
Nangela ambaye aliteuliwa kuwa Jaji wa Mahakama ya Rufani; 

 
iii. Prof. Aurelia Kamuzora ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya 

Bodi ya Kahawa. Prof. Kamuzora ameteuliwa kwa kipindi cha pili; 
 

iv. Bw. Abdulmajid Nsekela ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi 
wa Bodi ya Chai Tanzania. Bw. Nsekela anachukua nafasi ya Bw. Mustafa Hamis 
Umande ambaye amemaliza muda wake;   

 
v. Prof. Hozen Kahesi Mayaya ameteuliwa kuwa Mkuu wa Chuo cha Mipango ya 

Maendeleo Vijijini (IRDP). Prof. Hozen ameteuliwa kwa kipindi cha pili; na 
 

vi. Balozi Dkt. Habib Galuss Kambanga amepangiwa kuwa Balozi wa Tanzania nchini 
Rwanda.   
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